Tivi Sony XR-65X95L | 65 inch 4K Mini LED Google
SKU: XR-65X95L Danh mục: , , , , , , , , Thẻ:
Liên hệ trực tiếp
Mr. Tuấn
Ms. Hương
THÔNG TIN BẢO HÀNH
  • Bảo hành chính 2 năm tận nhà, bảo hành remote 1 năm
  • Tổng đài bảo hành Sony 1800 588 885
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model: XR-65X95L
Loại Tivi: Google Tivi
Kích cỡ màn hình: 65” (163,9cm)
Độ phân giải: 4K
Loại màn hình: LCD
Loại đèn nền: Mini LED
Công suất loa: 50W
Xem chi tiết thông số
Thông số kỹ thuật: Tivi Sony XR-65X95L | 65 inch 4K Mini LED Google
Model: XR-65X95L
Loại Tivi: Google Tivi
Độ phân giải: 4K
Loại màn hình: LCD
Loại đèn nền: Mini LED
Công suất loa: 50W
Điều khiển giọng nói: Có
Nơi sản xuất: Malaysia
Năm ra mắt: 2023
Công nghệ âm thanh: Dolby Atmos, Dolby Audio, DTS Digital Surround, Acoustic Multi Audio
Hỗ trợ chơi game: ALLM , Game Mode, QM
Kết nối Internet: Cổng mạng LAN, Wifi
Khối lượng có chân: 33kg
Kích thước có chân, đặt bàn: 144.5 cm • 84.8 cm • 39 cm
Kích thước không chân, treo tường: 144.5 cm • 83.5 cm • 6 cm
Khối lượng không chân: 32,1kg
Bảo hành: Chính hãng Sony
Thời gian bảo hành: 2 năm