Tivi Sony XR-65A80K | 65 inch 4K OLED Google
SKU: XR-65A80K Danh mục: , , , , , , , , , , Thẻ:
Liên hệ trực tiếp
Mr. Tuấn
Ms. Hương
THÔNG TIN BẢO HÀNH
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, có người đến tận nhà
  • Thùng tivi có: Sách hướng dẫn, Remote, Chân đế
  • Bảo hành Remote 1 năm
  • Gọi điện ngay cho chúng tôi để được hỗ trợ:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông tin chung
Model: XR-65A80K
Loại Tivi: Google TV OLED
Kích cỡ màn hình: 65 inch
Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
Loại màn hình: OLED
Công nghệ hình ảnh
Xem chi tiết thông số
Thông số kỹ thuật: Tivi Sony XR-65A80K | 65 inch 4K OLED Google
Thông tin chung
Model: XR-65A80K
Loại Tivi: Google TV OLED
Kích cỡ màn hình: 65 inch
Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
Loại màn hình: OLED
Công nghệ hình ảnh
Bộ xử lý trí tuệ nhận thức XR Cognitive
Chuyển động mượt XR OLED Motion
Tăng cường màu sắc XR Triluminos Pro
Tăng độ tương phản XR OLED Contrast Pro
Tần số quét thực:100 Hz
Công nghệ âm thanh
Dolby Atmos
Nâng cấp âm thanh vòm 3D
Âm thanh từ màn hình Acoustic Surface Audio+
Tổng công suất loa: 50W
Tính năng thông minh (Cập nhật 5/2021)
Hệ điều hành: Google TV
Ứng dụng phổ biến:
Clip TV
FPT Play
Galaxy Play (Fim+)
Netflix
VieON
VTVcab ON
YouTube
Chiếu hình từ điện thoại lên TV: AirPlay 2Chromecast
Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: Không có
Remote thông minh: Remote tích hợp tích micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX800P)
Điều khiển tivi bằng điện thoại: Không có
Tiện ích thông minh khác: Bravia CAM (mua thêm camera)
Cổng kết nối
Kết nối Internet: Cổng mạng LANWifi
Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
USB: 2 cổng USB A
Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite
Cổng xuất âm thanh: 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Thông tin lắp đặt
Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 144.8 cm – Cao 86.2 cm – Dày 33 cm
Khối lượng có chân: 19.5 kg
Kích thước không chân, treo tường: Ngang 122.7 cm – Cao 71.2 cm – Dày 5.3 cm
Khối lượng không chân: 17.9 kg
Chất liệu chân đế: Hợp kim
Chất liệu viền tivi: Đang cập nhật
Nơi sản xuất: Malaysia
Năm ra mắt: 2022