Tivi Sony KD-85X80L | 85 inch 4K LED Google
SKU: KD-85X80L Danh mục: , , , , , , , , ,
Liên hệ trực tiếp
Mr. Tuấn
Ms. Hương
THÔNG TIN BẢO HÀNH
  • Bảo hành chính 2 năm tận nhà, bảo hành remote 1 năm
  • Tổng đài bảo hành Sony 1800 588 885
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model: KD-85X80L
Màu sắc: Đen
Nhà sản xuất: Sony
Xuất xứ: Malaysia
Năm ra mắt : 2023
Thời gian bảo hành: 24 Tháng
Loại Tivi: Google Tivi
Xem chi tiết thông số
Thông số kỹ thuật: Tivi Sony KD-85X80L | 85 inch 4K LED Google
Model: KD-85X80L
Màu sắc: Đen
Nhà sản xuất: Sony
Xuất xứ: Malaysia
Năm ra mắt : 2023
Thời gian bảo hành: 24 Tháng
Loại Tivi: Google Tivi
Kích thước màn hình: 85 inch
Độ phân giải: 4K(UHD)
Tần số quét: 60 Hz / 50 Hz
Bộ vi xử lí: Bộ xử lý X1 4K HDR
Smart Tivi: Có
Tivi 3D: Không
Tivi màn hình cong: Không
HDR: HDR10 / HLG / Dolby Vision
Công nghệ xử lí hình ảnh: Dolby Vision, HDR10, HLG, Nâng cấp hình ảnh 4K X-Reality PRO,…
Công nghệ âm thanh: Hỗ trợ Dolby Atmos, DTS Digital Surround, S-Master Digital Amplifier….
Tổng công suất loa: 20W
Số lượng loa: 2 loa
Cổng WiFi: Có
Cổng Internet (LAN): Có
Cổng HDMI: 4 cổng
Cổng Optical: 1 cổng
Cổng AV in (Composite / Component): 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC), 1 cổng Composite
Cổng AV out: 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Cổng USB: 2 cổng
Chia sẻ thông minh: Chromecast, Airplay 2
Âm thanh: Cho phép tùy chọn âm thanh theo nội dung xem phim, ca nhạc, bóng đá…
Hệ điều hành – Giao diện: Google TV
Mạng xã hội: Ứng dụng phổ biến: YouTube, Netflix, Galaxy Play (Fim+), FPT Play, VieON
Tìm kiếm bằng giọng nói: Tìm kiếm và điều khiển TV không cần remote
Nhận diện khuôn mặt: Không
Kích thước có chân đế: 1901 x 1170 x 453 mm
Kích thước không chân đế: 1901 x 1090 x 73 mm
Khối lượng có chân đế: 47.8 kg
Khối lượng không chân đế: 45.8 kg