Tivi Samsung QA65Q80D | 65 inch 4K QLED Tizen
SKU: QA65Q80D Danh mục: , , , , , , , , , ,
Liên hệ trực tiếp
Mr. Tuấn
Ms. Hương
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
    Tổng quan sản phẩm
  • Loại Tivi: Smart Tivi QLED
  • Kích cỡ màn hình: 65 inch
  • Độ phân giải: 4K (Ultra HD)
  • Loại màn hình: LED nền (Full Array LED)
  • Hệ điều hành: Tizen
  • Chất liệu chân đế: Kim loại
  • Chất liệu viền tivi: Hợp kim
  • Công nghệ hình ảnh
  • Bộ xử lý: Bộ xử lý AI NQ4 thế hệ 2
  • Tần số quét thực: 120 Hz
  • Công nghệ âm thanh
  • Tổng công suất loa: 40W
  • Số lượng loa: 4 loa
  • Âm thanh vòm: Dolby Atmos, Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS
  • Cổng kết nối
  • Kết nối Internet: Wifi
  • Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối bàn phím, chuột)
  • USB: 2 cổng USB A
  • Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 4 cổng HDMI
  • Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio)
  • Tiện ích
  • Điều khiển tivi bằng điện thoại: SmartThings
  • Điều khiển bằng giọng nói: Bixby có tiếng Việt
  • Chiếu hình từ điện thoại lên TV: AirPlay 2
  • Remote thông minh: Điều khiển bằng năng lượng mặt trời Solar Cell Remote
  • Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: SmartThings
  • Tiện ích thông minh khác: Multi View chia nhỏ màn hình tivi (có thể kết nối camera gắn rời)
  • Thông tin lắp đặt
  • Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 144.65 Cao 89.13 Dày 28.57 cm
  • Khối lượng có chân: 26.1 kg
  • Kích thước không chân, treo tường: Ngang 144.65 Cao 82.93 Dày 4.66 cm
  • Khối lượng không chân: 22.9
  • Xuất Xứ & Bảo Hành
  • Hãng Sản Xuất: Samsung (Thương hiệu : Hàn Quốc)
  • Sản Xuất Tại: Việt Nam
  • Bảo Hành: 24 Tháng
  • Năm ra mắt: 2024