Tủ mát Sumikura SKSC-2200-A | 2200L 4 cánh
62.000.000 ₫
Liên hệ trực tiếp
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model SKSC-2200-AHW |
| Kích thước máy 2250*600*2000 mm |
| Dung tích 2200 lít |
| Dàn lạnh Ống đồng 100% |
| Nhiệt độ sử dụng 2 độ C - 8 độ C |
| Hiển thị điều khiển Digital kỹ thuật số |
| Dòng điện 220-240 / 50Hz |
| Model SKSC-2200-AHW |
| Dung tích 2200 lít |
| Dàn lạnh Ống đồng 100% |
| Dòng điện 220-240 / 50Hz |
| Công suất 680W |
| Dòng điện Amperage 3,3 A |
| Điện năng tiêu thụ 24h 8,2 Kwh/24h |
| Compressor Donper |
| Gas lạnh R290 - Non CFC |
| Rã đông - Xã tuyết Tự động - NO Frost |
| Dàn lạnh Ống đồng 100% |
| Hệ thống làm lạnh Quạt gió EBM - Fan Cooling |
| Chất liệu cửa tủ Stell and Full glass over |
| Cửa kính 2 lớp cường lực - LowE |
| Công nghệ ướt kính Sưởi kính điện trở Heater Wire |
| Chiếu sáng trong tủ LED Light T8 |
| Số vĩ kệ tủ 20 vĩ |
| Bánh xe di chuyển 8 bánh xe |
| Trọng lượng máy 305kg |
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Thông tin quan trọng về model SKSC-2200-A
Thiết kế
Tiện ích và công nghệ khác của tủ SKSC 2200 A