Điều hòa âm trần Midea MCD1-50CRN8 | 50000BTU 1 chiều
SKU: MCD1-50CRN8 Danh mục: , , , , ,
Liên hệ trực tiếp
Mr. Tuấn
Ms. Hương
THÔNG TIN BẢO HÀNH
  • Bảo hành chính hãng 2 năm cho toàn bộ sản phẩm
  • Tổng đài bảo hành Midea 1800 588 863
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model: MCD1-50CRN8
Loại điều hòa: âm trần – 1 chiều lạnh
Công suất: 48000 btu
Mức tiêu thụ điện: 4600 W
Diện tích phù hợp: Trên 60 m2
Nguồn điện: 3 pha, 380-415 V, 50 Hz
Môi chất lạnh: R32
Xem chi tiết thông số
Thông số kỹ thuật: Điều hòa âm trần Midea MCD1-50CRN8 | 50000BTU 1 chiều
Model: MCD1-50CRN8
Công suất: 48000 btu
Mức tiêu thụ điện: 4600 W
Diện tích phù hợp: Trên 60 m2
Môi chất lạnh: R32
Màu sắc: Trắng
Điều khiển từ xa: Có
Kích thước khối trong nhà: 840x840x245 mm
Khối lượng khối trong nhà: 27.3 kg
Kich thước khối ngoài trời: 946x410x810 mm
Khối lượng khối ngoài trời: 71.5 kg
Kích thước mặt nạ: 950x 950 x 55 mm